Đại Tá Đinh Hồng Tiếng, UVBTV Tỉnh Ủy, CHT Bộ CHQS Tỉnh Chúc Mừng Ngày Nhà Giáo Việt Nam (20/11/1982 - 20/11/2022)
Thứ ba - 15/11/2022 21:51
- Đã xem: 401
Sáng nay 16/11, Đoàn công tác của UBND tỉnh Đắk Nông do Đại tá Đinh Hồng Tiếng, UVBTV Tỉnh ủy, CHT Bộ CHQS tỉnh làm trưởng Đoàn đã đến thăm, chúc mừng thầy cô giáo Trường Mầm non Cư K' Nia, xã Cư K' Nia, huyện Cư Jut. Cùng đi với đoàn có ông Vũ Văn Bính, Phó chủ tịch UBND huyện Cư Jút.
![z3884522156933 4dbc0748655b048e6045105ec9dfaa6e](/uploads/news/2022_11/z3884522156933_4dbc0748655b048e6045105ec9dfaa6e.jpg)
Tại đây, Đ/c UVBTV Tỉnh ủy, CHT Bộ CHQS tỉnh gửi lời chúc mừng đến toàn thể cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Mầm non Cư K' Nia nhân kỷ niệm 40 năm ngày Nhà giáo Việt Nam, đồng thời đánh giá cao kết quả mà cán bộ, nhân viên nhà trường trong năm học vừa qua và mong muốn tập thể nhà trường vượt khó, tiếp tục cống hiến, nỗ lực vì sự nghiệp giáo dục và đào tạo của tỉnh nhà. Dịp này, Đoàn công tác cũng đã có lẵng hoa và quà chúc mừng thầy cô giáo nhà trường./.
![z3884522333627 2ac3e4d5b765d7b1ca6a88ba52b14063](/uploads/news/2022_11/z3884522333627_2ac3e4d5b765d7b1ca6a88ba52b14063.jpg)
Tùng Nhi